|
|
|
Đồng chí Nguyễn Phú Trọng, Tổng Bí thư Ban Chấp hành Trung ương Đảng Việt Nam – Nhà Lãnh đạo tài năng, mẫu mực, trọn đời vì nước, vì dân, đã từ trần để lại niềm tiếc thương vô hạn đối với Đảng, Nhà Nước,... |
Thực hiện Kế hoạch số 16/KH-UBND ngày 12/01/2024 của Ủy ban nhân dân tỉnh về thực hiện Chương trình việc làm tỉnh Thừa Thiên Huế năm 2024, Sở Lao động - Thương binh và Xã hội phối hợp với Ủy ban nhân dân thị xã Hương Thuỷ tổ chức... |
Thực hiện Kế hoạch số 16/KH-UBND ngày 12/01/2024 của Ủy ban nhân dân tỉnh về thực hiện Chương trình việc làm tỉnh Thừa Thiên Huế năm 2024, Sở Lao động - Thương binh và Xã hội phối hợp với Ủy ban nhân dân thị xã Hương Thuỷ tổ chức... |
Theo số liệu báo cáo từ các doanh nghiệp, trong 6 tháng đầu năm 2024, tỉnh Thừa Thiên Huế có 1.375 lao động đi làm việc ở nước ngoài theo hợp đồng, đạt 67,1% kế hoạch năm 2024.
|
Theo số liệu báo cáo từ các doanh nghiệp, trong 6 tháng đầu năm 2024, tỉnh Thừa Thiên Huế có 1.375 lao động đi làm việc ở nước ngoài theo hợp đồng, đạt 67,1% kế hoạch năm 2024.
|
| |
|
|
Tặng quà cho người có công đang được chăm sóc, nuôi dưỡng tại Trung tâm Điều dưỡng, chăm sóc người có công ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 23/07/2021
Trường Đại học Y Dược Huế đến thăm và tặng quà tri ân kỷ niệm ngày Thương binh, liệt sĩ cho người có công đang sinh hoạt tại Trung tâm Điều dưỡng, chăm sóc người có công.
Nhân kỷ niệm Ngày Thương binh – Liệt sĩ 27/7, chiều ngày 22/7 Đoàn Trường Đại học Y Dược Huế do PGS. Tiến sĩ Trần Đình Bình làm Trưởng đoàn, cùng các thầy cô giáo đã đến thăm và tặng quà tri ân người có công đang sinh hoạt tại Trung tâm.
Tại buổi gặp mặt, PGS. Tiến sĩ Trần Đình Bình đã bày tỏ sự biết ơn sâu sắc đến với các cụ là người có công với cách mạng, động viên các cụ sống vui, sống khỏe, là tấm gương sáng để cho con cháu và thế hệ trẻ học tập, noi theo. Bên cạnh đó, đồng chí cũng khen ngợi, tập thể viên chức và người lao động đang chăm sóc, phục vụ các cụ, các mẹ.
![](/UploadFiles/TinTuc/ncc(1).png)
Tập thể người có công và đại diện Lãnh đạo Trung tâm nhận quà và chụp ảnh lưu niệm cùng Đoàn Trường Đại học Y Dược Huế.
Như Quỳnh - Trung tâm Điều dưỡng, chăm sóc người có công Các tin khác
|
|
|
| Thống kê truy cập Lượt truy cập: 7.172.644 Đang truy cập: 5.992
|